இதயம் பிராண்டின் வெற்றிக் கதை

0
1

இதயம் பிராண்டின் வெற்றிக் கதை

எம்.ஏ.எம். மேலாண்மை கல்லூரி திருச்சியில் உள்ள ஒரு தனி மேலாண்மை கல்லூரியானது டிசம்பர் 22,2021 அன்று “இதயம் பிராண்டின் வெற்றிக் கதை” என்ற விருந்தினர் விரிவுரையை ஏற்பாடு செய்தது.

இந்நிகழ்ச்சிக்கு வி‌.ஆர்.முத்து, தலைமைச் செயல் அதிகாரி, வி.வி.வி. மற்றும் சன்ஸ் எடிபிள் ஆயில்ஸ் லிமிடெட் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்டார். ஒவ்வொரு தனிநபரிலும் சிறந்ததை வெளிப்படுத்தும் நெருக்கடி நிலை என்ற சிந்தனையைத் தூண்டும் அறிக்கையுடன் அவர் அமர்வைத் தொடங்கினார். புதுமையான தயாரிப்புகள் மற்றும் சேவைகளை வழங்குவதில் தொழில்முனைவோருக்கு வணிக வெற்றிகளைக் கொண்டு வந்திருப்பதை அடிக்கடி நிரூபித்திருப்பதால், வளரும் மேலாண்மை வல்லுநர்கள் சிக்கலைத் தீர்க்க வேண்டிய ஒவ்வொரு வணிகத்திலும் தடைகள் இன்றியமையாத கூறுகள் என்பதை எடுத்துரைத்தார்.

2

மேலும் வளரும் மேலாண்மை வல்லுநர்களுக்கான பல்வேறு வாய்ப்புகளின் முக்கியத்துவம் மற்றும் அனைத்து வழிகளிலும், வழிமுறைகளிலும் தன்னை எவ்வாறு தயார்படுத்திக்கொள்ள வேண்டும் என்பதையும், தனது சொந்த அனுபவங்கள் மற்றும் அவரது முத்திரையிடப்பட்ட இதயம் சமையல் எண்ணெயை வெற்றிகரமாக அறிமுகப்படுத்தியதில் எதிர்கொள்ளும் சவால்களை மேற்கோள் காட்டி தெரிவித்தார்.

வாடிக்கையாளர்களை ஈர்ப்பதற்கான பல்வேறு கூறுகள் மற்றும் போட்டி வணிக உலகை எதிர்கொள்ள பொருத்தமான உத்திகளின் வகைகளை அவர் சுட்டிக்காட்டினார். சந்தையில், நீங்கள் வாங்கச் சென்றால், நீங்கள் மிகவும் வரவேற்கப்படுகிறீர்கள், ஆனால் நீங்கள் விற்க விரும்பினால், நீங்கள் வரவேற்கப்படுவதில்லை என்றும்  இதன் மூலம் வாழ்க்கையில் இருப்பதைப் போலவே வணிகமும் தடைகள் நிறைந்ததாக இருக்கிறது. விளம்பரம் மற்றும் பிராண்ட் மேலாண்மை அம்சங்களுக்கு படைப்பாற்றல் மற்றும் புதுமை ஒரு முன்நிபந்தனை என்றும்  மேலும் அவர்  வலியுறுத்தினார், சந்தைப்படுத்துபவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையில் வெற்றிபெற இன்னும் ஆக்கப்பூர்வமாகவும் புதுமையாகவும் இருக்க வேண்டும்.

இன்று ‘இதயம்’ என்ற வார்த்தை எப்படி அனைத்து மனிதர்களின் இதயங்களிலும் பிரபலமாகிவிட்டது என்பதையும், தங்கள் பிராண்டின் வெற்றிகரமான சந்தை நிலைக்குப் பின்னால் உள்ள சவால்களையும் அவர் பகிர்ந்து கொண்டார். வி.ஆர்.முத்து அவர்களின் குழு ‘உண்மை மற்றும் கடின உழைப்புடன் வளர்ச்சி’ என்ற பகுத்தறிவுடன் கட்டப்பட்டது என்று விவாதித்தார்.

‘உறுதியான தரம்’ அவர்களின் வெற்றிக்கு முக்கியமாகும். ‘இதயம்’ தொடங்கப்பட்ட குறுகிய காலத்திற்குள் மில்லியன் கணக்கான வீடுகளிலும், அதில் வசிப்பவர்களின் இதயங்களிலும் நுழைந்ததாக அவர் உரையாற்றினார். தொழில்முனைவோர் தொழிலைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் சாராம்சத்தைப் புரிந்துகொள்வதன் மூலம் சிந்தனையைத் தூண்டும் வகையில் இந்த திட்டம் நிச்சயமாக நோக்கத்தை நிறைவேற்றியது. 

இந்நிகழ்ச்சியின் முக்கிய பகுதியாக எம்.ஏ.எம். மேலாண்மை கல்லூரியானது, மற்றொரு நிகழ்ச்சியான “எம்.ஏ.எம். மேலாண்மை கல்லூரி சந்தை” என்ற நிகழ்ச்சியை ஏற்பாடு செய்தது.  மாணவ மாணவிகளின் தயாரிப்புகளான தின்பண்டங்கள், உணவுப் பொருட்கள், கைவினைப் பொருட்கள் மற்றும் பரிசுகள், மொபைல் பாகங்கள், 90’s குழந்தைகள் சாக்லேட்டுகள், பழங்கள் சால்ட், பானிபூரி, தினை சார்ந்த பொருட்கள், மெகந்தி போன்ற பல்வேறு தயாரிப்புகள் விற்பனைக்கு காட்சிப்படுத்தப்பட்டன. இந்நாளில் மாணவர்கள் தங்கள் விருப்பத்திற்கேற்ப பொருட்கள், சேவைகள் மற்றும் உணவு போன்றவற்றின் விற்பனைகளை உள்ளடக்கிய ஒரு முயற்சியை அமைப்பதற்கான வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது.

மேலும் அவர்கள் வணிக உத்திகள், தயாரிப்புகள், வழிகள் மற்றும் தயாரிப்பதற்கான வழிமுறைகளின் பல்வேறு கூறுகளை தீவிரமாகப் பயன்படுத்தினர். விளம்பர பிரச்சாரம், செயல்பாட்டுத் திட்டம் மற்றும் திட்டத்தின் போது அதன் தொடர்ச்சியான செயல்படுத்தல், அவர்களது வணிக முன்மொழிவுகள், வாடிக்கையாளர்களின் மதிப்பு மற்றும் திருப்தி, தயாரிப்புகள் மற்றும் சேவைக் கூறுகளின் வெற்றிகரமான சந்தைப்படுத்துதலுடன் தொடர்புடைய பங்கை அவர்கள் புரிந்து கொண்டனர். குறைந்த பட்ச சாத்தியமான தயாரிப்பு, ஸ்டார்ட் அப் பற்றிய கண்ணோட்டம், காலக்கெடு, முதலீட்டாளர் நிதியுதவி மற்றும் அதன் கூறுகள் ஆகியவற்றை அவர்கள் விற்பனையகம் மூலம் வெளிப்படுத்தினர்.

மாணவர்கள் வணிக பொறுப்பின் முக்கியத்துவம், இடர் எடுக்கும் அம்சங்கள், விரும்பிய பலனை எவ்வாறு அடைவது மற்றும் குழு ஒத்துழைப்பு குறித்த உள்ளீடுகள், இலக்குகளை அமைப்பதற்கான படிகள் போன்றவற்றையும் நடைமுறையில் கற்றுக்கொண்டனர். ஆர்வமுள்ள பங்கேற்பிற்காக அனைத்து மாணவர்களின் பாராட்டுதலுடன் நிகழ்ச்சி நிறைவு பெற்றது. இந்நிகழ்ச்சிக்கு மாஸ்டர் குழுமத்தின் செயலாளரும், தலைமை நிர்வாக அதிகாரியுமான திருமதி. பாத்திமா பத்தூல் மாலுக் தலைமை தாங்கினார். எம்.ஏ.எம். மேலாண்மை கல்லூரியின் இயக்குநர் முனைவர் எம்.ஹேமலதா வரவேற்று, ஒருவரின் அணுகுமுறையை சாதகமாக மாற்றிக் கொள்ளக்கூடியதாகவும், தனக்குள்ளேயே உறுதியான நம்பிக்கையுடனும் இருக்க வேண்டும் என்று இந்நிகழ்ச்சியின் முக்கியத்துவத்தை எடுத்துரைத்தார்.

மாணவர்களிடையே சந்தைப்படுத்தல் முதலிய உத்திகளைக் கட்டவிழ்த்துவிடுவதும், தொழில்முனைவுத்திறன்களின் முக்கியத்துவத்தைப் புரிந்துகொள்வதும் இந்த திட்டத்தின் நோக்கம் என்று நிகழ்ச்சி ஒருங்கிணைப்பாளர் முனைவர்.ஆர்.கார்த்திகா தெரிவித்தார். இந்த நிகழ்ச்சியை ஏற்பாடு செய்ததற்கு மாணவர்களிடமிருந்தும், ஆசிரியர்களிடமிருந்தும் மிகுந்த வரவேற்பு கிடைத்தது.

3

Leave A Reply

Your email address will not be published.