திருச்சியில் இளம்தொழில்முனைவோர்க்கான விருது வழங்கும் விழா

0
1

திருச்சியில் இளம்தொழில்முனைவோர்க்கான விருது வழங்கும் விழா

சமூக பங்களிப்பு மற்றும் சாதனையாளர்களை ஊக்குவிக்கவும், உள்ளூர் வேலைவாய்ப்புகளை உருவாக்கும் தொழில்முனைவோருக்கு அங்கீகாரம் தரும் வகையில் திருச்சியில் இளம்தொழில்முனைவோர்க்கான விருது இந்திய தொழில் கூட்டமைப்பு மற்றும் இளம் இந்தியன் அமைப்பின் திருச்சி பிரிவு இணைந்து யுவிட் விருதை வழங்கியது

2

திருச்சி மாவட்டத்தில் உள்ள தொழில்முனைவோர் மற்றும் சமூகப் பொறுப்புள்ள தனிநபர்கள் மற்றும் நிறுவனங்களின் பங்களிப்பை அங்கீகரிக்கும் வகையில், YUDID விருதுகளின் முதல் பதிப்பு, இந்திய தொழில் கூட்டமைப்பு மற்றும் இளம் இந்தியன் (Yi) அமைப்பின் திருச்சி பிரிவால் நடத்தப்பட்டது. இதில் 33 தொழில்முனைவோர் மற்றும் சமூகப் பொறுப்புள்ள தனிநபர்கள் மற்றும் குழுக்களின் பங்களிப்புகள் அங்கீகரிக்கப்பட்டன.


விருதுகள் இரண்டு பிரிவுகளாகப் பிரிக்கப்பட்டது. ஒன்று, தொழில்முனைவுத் திறன் மற்றும் சமூகத் தாக்கம். தொற்றுநோய்களின் போது சமூகத்திற்கு உதவுவதிலும் தன்னார்வ பொது சேவையிலும் வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்திய தனிநபர்கள் மற்றும் நிறுவனங்களை அங்கீகரிக்கும் நோக்கத்துடன் சமூக தாக்க விருதுகள். இந்தத் தேர்வுகள் திருச்சியில் உள்ள இந்திய மேலாண்மைக் கழகத்தின் (IIM) பிரதிநிதிகளைக் கொண்ட நிபுணர்களைக் கொண்ட நடுவர் குழுவால் ஆய்வு செய்யப்பட்டன. தேர்வானவர்களுக்கான விருது வழங்கும் நிகழ்ச்சியானது யங் இந்தியன்ஸ் சேர்மன் காவிரி அண்ணாமலை தலைமையில் நடைபெற்றது.

4

சித் அகமது, திருச்சியை தளமாகக் கொண்ட VDart டெக்னாலஜிஸின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி, உலகளாவிய பணியாளர் தீர்வுகள் வழங்கினார். தமிழினியன், ஃப்ரிகேட் பொறியியல் சேவைகளின் நிறுவனர், நிம்சியா டெக்னாலஜிஸின் இணை நிறுவனர் ராஜேஷ் வைத்தியநாதன் மற்றும் ஹனி பில்டர்ஸ் செந்தில் ஆகியோருக்கு தொழில் முனைவோர் விருதுகள் வழங்கப்பட்டன.


சமூக தாக்கம் பிரிவின் கீழ், உய்யகொண்டான் கால்வாயை சுத்தப்படுத்தும் குடிமகன் குழு, பொருளாதாரத்தில் பின்தங்கிய மாணவர்களுக்கு பயிற்சி அளிக்கும் என்ஐடி- திருச்சியின் இக்னிட் கிளப், ஏ பி சிவக்குமார் மற்றும் மாவட்ட நூலக அலுவலர் ஆகியோர் விருதுகள் வழங்கி கவுரவிக்கப்பட்டனர்.

மேக்ஆப் ஸ்டுடியோவின் இணை நிறுவனர் ஜி.சுரேஷ்குமார் மற்றும் ஒமேகா ஹெல்த்கேர் மேனேஜ்மென்ட் ஆகியோர் உள்ளூர் வேலை வாய்ப்புகளை உருவாக்குவதற்கான தொழில்முனைவோர் அங்கீகார விருதுகளின் கீழ் பாராட்டப்பட்டனர். விஜி ரவீந்திரகுமார், கிராமாலயா எஸ்.தாமோதரன், ஸ்கோப் எம்.சுப்புராமன், ஆத்மா மருத்துவமனையின் டாக்டர் ராமகிருஷ்ணன் மற்றும் தஞ்சாவூர் ஐஐஎஃப்பிடியின் இயக்குநர் டாக்டர் அனந்தராமகிருஷ்ணன் ஆகியோர் சமூக தாக்க அங்கீகார பிரிவின் கீழ் பாராட்டப்பட்டனர்.


இந்நிகழ்ச்சியில் பேசிய யங் இந்தியன்ஸ், திருச்சி பிரிவு தலைவர் காவேரி அண்ணாமலை பேசுகையில், “சாதனையாளர்களை அடையாளம் கண்டு ஊக்குவித்து வருகிறோம். ஒரு சில துறைகளைச் சார்ந்திருப்பதற்குப் பதிலாக, நகரத்தில் வேலைவாய்ப்பாளர்களின் இருப்பை பல்வகைப்படுத்துவதற்காக இந்த அங்கீகாரங்கள் மேற்கொள்ளப்படுகின்றன” என்றார்.
நிகழ்ச்சியில் சிஐஐ திருச்சி கிளை தலைவர் டாக்டர் செங்குட்டுவன், நிறுவன முன்னாள் முதன்மை நிதி அலுவலர் ராமகிருஷ்ணன், இந்திரா காந்தி மகளிர் கல்லூரி முதன்மை செயல் அலுவலர் சந்திரசேகரன் உட்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

 

3

Leave A Reply

Your email address will not be published.