திருச்சி எம்.ஏ.எம். மேலாண்மை கல்லூரியில் சனிக்கிழமை சந்தை

0
1

திருச்சி எம்.ஏ.எம். மேலாண்மை கல்லூரியில் சனிக்கிழமை சந்தை

திருச்சியில் உள்ள ஒரு தனி மேலாண்மை கல்லூரியானது, நவம்பர் 13, 2021 அன்று “சனிக்கிழமை சந்தை” என்ற ஒருநாள் நிகழ்ச்சியை ஏற்பாடு செய்தது.

இந்நிகழ்ச்சிக்கு மாஸ்டர் குழுமத்தின் செயலாளரும், தலைமை நிர்வாக அதிகாரியுமான பாத்திமா பத்தூல் மாலுக் தலைமை தாங்கினார். எம்.ஏ.எம். மேலாண்மை கல்லூரியின் இயக்குநர் முனைவர் எம்.ஹேமலதா வரவேற்று, இந்நிகழ்ச்சியின் முக்கியத்துவத்தை எடுத்துரைத்தார்.

2

மாணவர்களிடையே சந்தைப்படுத்தல் முதலிய உத்திகளைக் கட்டவிழ்த்துவிடுவதும், தொழில்முனைவுத்திறன்களின் முக்கியத்துவத்தைப் புரிந்துகொள்வதும் இந்த திட்டத்தின் நோக்கம் என்று நிகழ்ச்சி ஒருங்கிணைப்பாளர் முனைவர்.ஆர்.கார்த்திகா தெரிவித்தார்.

 

இந்நிகழ்ச்சியில் ஆடம்பரமான பொருட்கள், தின்பண்டங்கள், உணவுப் பொருட்கள், கைவினைப் பொருட்கள் மற்றும் பரிசுகள், மொபைல் பாகங்கள், 90’s குழந்தைகள் சாக்லேட்டுகள், பழங்கள் சால்ட், பானிபூரி, தினை சார்ந்த பொருட்கள், மெகந்தி போன்ற பல்வேறு தயாரிப்புகள் விற்பனைக்கு காட்சிப்படுத்தப்பட்டன.

இந்நிகழ்ச்சியின் முக்கிய பகுதியாக, மாணவர்கள் தங்கள் விருப்பத்திற்கேற்ப பொருட்கள், சேவைகள் மற்றும் உணவு போன்றவற்றின் விற்பனைகளை உள்ளடக்கிய ஒரு முயற்சியை அமைப்பதற்கான வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டது. மேலும் அவர்கள் வணிக உத்திகள், தயாரிப்புகள், வழிகள் மற்றும் தயாரிப்பதற்கான வழிமுறைகளின் பல்வேறு கூறுகளை தீவிரமாகப் பயன்படுத்தினர்.

விளம்பர பிரச்சாரம், செயல்பாட்டுத் திட்டம் மற்றும் திட்டத்தின் போது அதன் தொடர்ச்சியான செயல்படுத்தல். அவர்களது வணிக முன்மொழிவுகள், வாடிக்கையாளர்களின் மதிப்பு மற்றும் திருப்தி, தயாரிப்புகள் மற்றும் சேவைக் கூறுகளின் வெற்றிகரமான சந்தைப்படுத்துதலுடன் தொடர்புடைய பங்கை அவர்கள் புரிந்து கொண்டனர். குறைந்த பட்ச சாத்தியமான தயாரிப்பு, ஸ்டார்ட் அப் பற்றிய கண்ணோட்டம், காலக்கெடு, முதலீட்டாளர் நிதியுதவி மற்றும் அதன் கூறுகள் ஆகியவற்றை அவர்கள் விற்பனையகம் மூலம் வெளிப்படுத்தினர்.

மாணவர்கள் வணிக பொறுப்பின் முக்கியத்துவம், இடர் எடுக்கும் அம்சங்கள், விரும்பிய பலனை எவ்வாறு அடைவது மற்றும் குழு ஒத்துழைப்பு குறித்த உள்ளீடுகள், இலக்குகளை அமைப்பதற்கான படிகள் போன்றவற்றையும் நடைமுறையில் கற்றுக்கொண்டனர். ஆர்வமுள்ள பங்கேற்பிற்காக அனைத்து மாணவர்களின் பாராட்டுதலுடன் நிகழ்ச்சி நிறைவு பெற்றது. இந்த நிகழ்ச்சியை ஏற்பாடு செய்ததற்கு மாணவர்களிடமிருந்தும், ஆசிரியர்களிடமிருந்தும் மிகுந்த வரவேற்பு கிடைத்தது.

3

Leave A Reply

Your email address will not be published.