திருச்சி எம்.ஏ.எம். மேலாண்மை கல்லூரியில் ஜூம்பா நடனப்பயிற்சி நிகழ்ச்சி

0
1

திருச்சி எம்.ஏ.எம். மேலாண்மை கல்லூரியில் ஜூம்பா நடனப்பயிற்சி நிகழ்ச்சி

Helios

எம்.ஏ.எம். மேலாண்மை கல்லூரி திருச்சியில் உள்ள ஒரு தனி மேலாண்மை கல்லூரியானது அக்டோபர் 29, 2021 அன்று “ஜூம்பா ஃபிட்னஸ்” என்ற பயிற்சி நிகழ்ச்சியை ஏற்பாடு செய்தது.

இந்நிகழ்ச்சிக்கு மாஸ்டர் குழுமத்தின் செயலாளரும், தலைமை நிர்வாக அதிகாரியுமான திருமதி பாத்திமா பத்தூல் மாலுக் தலைமை தாங்கினார். எம்.ஏ.எம். மேலாண்மை கல்லூரி இயக்குநர் முனைவர்.எம்.ஹேமலதா, கூட்டத்தை வரவேற்று, இன்றைய சவாலான உலகில் ஆரோக்கியமான வாழ்க்கையைப் பராமரிக்க இன்றியமையாததாக கருதப்படும் உடல் தகுதியின் முக்கியத்துவத்தை எடுத்துரைத்தார்.

2

ட்ரீமர்ஸ் டான்ஸ் ஸ்டுடியோவின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி திரு.சட்ஸி சதீஷ் அவர்கள் நிகழ்ச்சியின் தலைமை விருந்தினராக இருந்தார் மற்றும் “ஜூம்பா ஃபிட்னஸ்” குறித்த பயிற்சியை வழங்கினார். ஜூம்பா என்பது ஒரு பிரபலமான ஏரோபிக் ஃபிட்னஸ் திட்டமாகும், இது ‘வேடிக்கை, நடனம் மற்றும் உடற்பயிற்சி’ ஆகியவற்றை ஒருங்கிணைத்து, மன அழுத்தத்தை அனைத்து வழிகளிலும் வெளியேற்றுவதற்காக மேற்கொள்ளப்பட வேண்டும் என்று கூறி நிகழ்ச்சியைத் தொடங்கி வைத்தார்.

ஜூம்பா என்பது நமது முழு உடலையும் மேலிருந்து கீழாகப் பயிற்றுவிக்கும் ஒரு சிறந்த ஏரோபிக் உடற்பயிற்சி என்று அவர் கூறினார். மேலும் இது லத்தீன் ஈர்க்கப்பட்ட நடனத்துடன் பல்வேறு பயிற்சிகளை உள்ளடக்கியது என்றும் கூறினார்.
சக்தி வாய்ந்த ஜூம்பா பயிற்சிகளை செய்வதால் ஏற்படும் பல்வேறு நன்மைகளை விருந்தினர் நடைமுறையில் விளக்கினார் மற்றும் முழு வாழ்க்கையையும் நோக்கி. ஜூம்பா பயிற்சிகளைச் செய்வதற்கான வழிமுறைகளை அவர் செய்து காட்டினார், மேலும் அதையே வழக்கமான முறையில் செய்வது தன்னம்பிக்கையை அதிகரிக்கிறது, நம்மை நாமே அதிக அளவில் உற்சாகப்படுத்துகிறது.

ஆரோக்கியமான இதயத்தை மேம்படுத்துவதற்கு இசையுடன் இணைப்பதன் மூலம் ஆரோக்கியமான வாழ்க்கையை உருவாக்க மற்றும் மேம்படுத்த மற்றும் நம் உடலை முழுவதுமாக வலுப்படுத்துவதற்கான ஒரு வழியாகும். ஜூம்பா உடல் முழுவதும் நேர்மறையான உணர்வுகளைத் தூண்டுகிறது என்றும், இதன் மூலம் கைகள் மற்றும் கால்கள் பொதுவாக வெவ்வேறு திசைகளில் நகர்கின்றன, எனவே அதற்கு ஒரு நல்ல ஒருங்கிணைப்பு தேவைப்படுகிறது மற்றும் மீண்டும் மீண்டும் பயிற்சி செய்வதன் மூலம் ஒருங்கிணைப்பு மேம்படும் என்று அவர் சுட்டிக்காட்டினார். இந்நிகழ்ச்சி அனைத்து மாணவர்களாலும் ஆர்வமுள்ள ஈடுபாட்டின் மூலம் உடல் தகுதியின் முக்கியத்துவத்தைப் புரிந்துகொள்வதன் நோக்கத்தை நிச்சயமாக ஆற்றலுடன் நிறைவேற்றியது.

3

Leave A Reply

Your email address will not be published.