திருச்சி எம்.ஏ.எம்., கல்லூரியில் தொழிற்சாலை பார்வையிடுதல் நிகழ்வு

0
1

திருச்சி எம்.ஏ.எம்., கல்லூரியில் தொழிற்சாலை பார்வையிடுதல் நிகழ்வு

Helios

எம்.ஏ.எம்.,மேலாண்மை கல்லூரி திருச்சியில் அக்டோபர் (23.10.2021) இன்று தொழிற்சாலை பார்வையிடுதல்” ஏற்பாடு செய்தது. தொழிற்சாலை பார்வையிடுதல் தொழில்களுடன் தொடர்பு கொள்வதற்கும் தொழிற்சாலை சூழலைப் பற்றி மேலும் தெரிந்து கொள்வதற்கும் ஒரு சிறந்த வாய்ப்பை வழங்குகிறது.

ஐடி, உற்பத்தி மற்றும் சேவைகள், நிதி மற்றும் சந்தைப்படுத்தல் போன்ற பல்வேறு துறைகளில் மாணவர்களுக்கு செயல்பாட்டு வாய்ப்பை வழங்கும் நோக்கத்துடன் இந்த வருகைகள் கல்லூரிகளால் மாணவர்களுக்கு ஏற்பாடு செய்யப்பட்டுள்ளன. இந்தப் பயணத்தின் முக்கிய நோக்கம், துல்யா பானங்கள் போன்ற ஒரு பிராண்ட் எவ்வாறு அதன் உற்பத்தி நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்கிறது என்பது பற்றி மாணவர்களுக்கு முதலில் தொழில்துறை வெளிப்பாட்டை அளிப்பதாகும்.

2

இந்த தொழிற்சாலை பார்வையிடுதல் சக்ரா டைரி குழு உற்பத்தி திறன் மற்றும் உள்கட்டமைப்பு திறன்களின் மானியம் துல்யா பானங்கள் ஆலை பற்றி புரிந்து கொள்ளப்பட்டது.

கல்லூரியில் தொழிற்சாலை பார்வையிடுதல் தத்துவார்த்த அறிவு கற்பிக்கப்படுவதற்கு மாறாக, தற்போதைய வேலை நடை முறைகளுக்கு மாணவர்களுக்கு வெளிப்பாடு கொடுத்தது. இந்த பார்வையிடுதல் முடிவடைந்தது, மாணவர்களுக்கு பிராண்டிங், ஆலை உற்பத்தி திறன் மற்றும் ஆலைகளில் நீர் சுத்திகரிப்பு, தரக் கட்டுப்பாட்டு சோதனைகள், தரநிலைகளை அமைத்தல், குழுப்பணி, முக்கிய குறிக்கோள், மதிப்புகள், பார்வை மற்றும் பணி, இயற்கையின் மீதான சமூகப் பொறுப்புகள் பற்றிய விழிப்புணர்வு மற்றும் அவர்களின் வாடிக்கையாளர்கள். மொத்தத்தில், பயணம் பயனளிக்கும் மற்றும் கல்வியறிவு கொண்டது.

ஒரு இறுதி குறிப்பில், இந்த தொழிற்சாலை பார்வையிடுதல் மாணவர்களுக்கு  இயற்கையிலிருந்து திரும்பப் பெறுவதைத் திரும்பக் கொடுப்பதைக் கற்றுக்கொள்ள உதவியது.

3

Leave A Reply

Your email address will not be published.