TNPSC-இல் எத்தனை குரூப் உள்ளது? தெரியுமா?

0
1

TNPSC-இல் எத்தனை குரூப் உள்ளது? தெரியுமா?

Helios

TNPSC-தமிழ்நாடு அரசுப்பணியாளர் தேர்வாணையம் குரூப் சேவைத் தேர்வுகள் / பதவிகளின் முழுவிவரங்கள்:

குரூப் – 1,

குரூப் – 2,

குரூப் – 3,

குரூப் – 4,

குரூப் – 5,

குரூப் – 6,

குரூப் – 7,

குரூப் – 8

குரூப் – 1 னின் சேவைகள்…..

Group-I :

1) துணை கலெக்டர்
(Deputy Collector)

2) துணை போலீஸ் சூப்பிரண்டு
(வகை – I) (Deputy Superintendent of Police)

3) மாவட்ட பதிவாளர், பதிவுத் துறை
(District Registrar, Registration Department) ,
ஊரக வளர்ச்சித் துறை உதவி இயக்குநர் (பஞ்சாயத்து) /

4) கலெக்டருக்கு தனிப்பட்ட உதவியாளர் (மேம்பாடு) (Assistant Director of RD Dept (Panchayat) /Personal Assistant (Development) to Collector) ,

5) மாவட்ட வேலைவாய்ப்பு அலுவலர் (District Employment Officer) ,

6) தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு சேவைகளில் பிரதேச அலுவலர்
(Div. Officer in Fire and Rescue Services) ,

7) உதவி ஆணையர் (சி.டி.) (Asst Commissioner)

8) கூட்டுறவு சங்கங்களின் துணை பதிவாளர் (Deputy Registrar of Co-operative Societies)

குரூப் – 1A சேவைகள்

(Group-I A)
1)உதவி காடுகளின் பாதுகாவலர் (Assistant Conservator of Forests)

குரூப் – 1B சேவைகள்
(Group-I B)
1)உதவி ஆணையர் H.R & C.E (Assistant Commissioner, H.R. & C.E)

குரூப் – 1C சேவைகள்

(Group-I C)

1) மாவட்ட கல்வி அலுவலர் DEO
(District Educational Officer),

2) ஒருங்கிணைந்த சிவில் சர்வீசஸ் தேர்வு -2

குரூப் – 2 சேவைகள்

(நேர்முகத்தேர்வு பதவிகள்)
(Group-II)

1) துணை வணிக வரி அதிகாரி ,

2) நகராட்சி ஆணையர், தரம் -2

3) இளைய வேலைவாய்ப்பு அதிகாரி (வித்தியாசமாக இல்லாதவர்) ,

4) இளைய வேலைவாய்ப்பு அதிகாரி (வித்தியாசமாக திறமையானவர்) ,

5) துணை பதிவாளர்,
தரம் -2

6) தொழிலாளர் உதவி ஆய்வாளர் ,

7) உதவி பிரிவு அதிகாரி (சட்டம் மற்றும் நிதி தவிர துறை) ,

8) உதவி பிரிவு அதிகாரி (சட்டத்துறை),

9) உதவி பிரிவு அதிகாரி (நிதித்துறை),

10) தமிழ்நாடு பொது சேவையில் உதவி பிரிவு அதிகாரி ஆணைக்குழு
உதவி பிரிவு அதிகாரி-கம்-புரோகிராமர் ,

11) உதவி பிரிவு அதிகாரி, தமிழ்நாடு சட்டமன்றம் செயலக சேவை ,

12) நன்னடத்தை அலுவலர்,
சமூக பாதுகாப்பு
நன்னடத்தை அலுவலர்,

13) சிறைத் துறை
தொழில்துறை கூட்டுறவு அதிகாரி, கைத்தொழில் ஆணையர் மற்றும் கைத்தொழில் மற்றும் வர்த்தக இயக்குநர் ,

14) பெண்கள் நல அலுவலர், சமூக பாதுகாப்பு ,

2

15) சர்வே இயக்குநர் மற்றும் தீர்வுகளுக்கான Reg.Co-op Society இல் உள்ள கூட்டுறவு சங்கங்களின் மூத்த ஆய்வாளர் ,

16) வரவேற்பாளர், தமிழகம் விருந்தினர் மாளிகை,

17) உதகமண்டலம் தொழில்துறை கூட்டுறவு தொழில்துறை மேற்பார்வையாளர் ,

18) கமிஷனர் மற்றும் கைத்தொழில் மற்றும் வர்த்தக இயக்குநர் துறை ,

19) திட்ட உதவியாளர் ஆதி-திராவிடர் மற்றும் ….
பழங்குடியினர் நலத்துறை ,

தணிக்கை பிரிவில் உள்ள தணிக்கை ஆய்வாளர்
இந்து மத மற்றும் அறக்கட்டளை நிர்வாகத் துறை ,

உள்ளூர் நிதி தணிக்கைத் துறையின் உதவி ஆய்வாளர் ,

மற்றும் உள் தணிக்கைத் துறை
மேற்பார்வையாளர் /
/ மூத்த எழுத்தர் / தலைமை கணக்காளர் / ஜூனியர் தமிழ்நாடு வேளாண் சந்தைப்படுத்தல் கண்காணிப்பாளர் ,

துணை சேவை
உதவி ஜெயிலர், சிறைத்துறை
வருவாய் துறையில் உதவியாளர் ,

டவுன் பஞ்சாயத்துத் துறையில்
நிர்வாக அதிகாரி ,

தரம் -2

டி.வி.ஐ.சியில்
சிறப்பு உதவியாளர்
கைத்தறி ஆய்வாளர் போலிஸ் திணைக்களத்தின் புலனாய்வு பிரிவில்
சிறப்பு கிளை உதவியாளர்.

பால் உற்பத்தியில் கூட்டுறவு சங்கங்களின் மூத்த ஆய்வாளர் மற்றும் பால் மேம்பாடு
தொழிலாளர் உதவி ஆய்வாளர் ,

தணிக்கை உதவியாளர் நெடுஞ்சாலைத் துறையில் கணக்கு கிளையில்.

குரூப் – 2A சேவைகள்

(நேர்முகத்தேர்வு இல்லாத பதவிகள்) (Group-II A)

கருவூல மற்றும் கணக்குத் துறையில் கணக்காளர்
ஜூனியர் கூட்டுறவு கணக்காய்வாளர்,

செயலகத்தில்
உதவியாளர் (சட்டம் மற்றும் நிதி தவிர) இளைய தொழில்நுட்ப உதவியாளர்,

சிவில் சப்ளைஸ் துறை
தனிப்பட்ட எழுத்தர் (சட்டம் மற்றும் நிதித் துறை தவிர) ,
தனிப்பட்ட எழுத்தர்

(சட்டத்துறை)
தனிப்பட்ட எழுத்தர் (நிதித்துறை)
தமிழ்நாடு பொது சேவையில் தனிப்பட்ட எழுத்தர்,

ஆணைக்குழு
தனிப்பட்ட எழுத்தர், தமிழ்நாடு மாநில திட்டமிடல் ஆணையம் ,

தமிழக சட்டசபையில் ஸ்டெனோ-டைப்பிஸ்ட் செயலக சேவை
உதவியாளர் ,

பல்வேறு துறைகள்
செயலகத் துறையில் உதவி (நிதித்துறை) ,

தமிழ்நாடு பொது சேவை ஆணையத்தில் உதவியாளர் ,

தமிழக சட்டசபையில் கீழ் பிரிவு எழுத்தர், செயலகம்
திட்டமிடல் இளைய உதவியாளர் ,
வரவேற்பாளர் ,

(சிறு சேமிப்புத் துறை)
சட்டத்துறையில் உதவியாளர் ,
தமிழ்நாடு சட்டமன்ற சட்டசபை சேவையில் உதவியாளர் ,

ஒருங்கிணைந்த சிவில் சர்வீசஸ் தேர்வு – 3

குரூப் – 3 சேவைகள்

(Group-III)

தீயணைப்பு நிலைய அதிகாரி

குரூப் – 3A சேவைகள்

(Group-III A)
கூட்டுறவு சங்கங்களின் ஜூனியர் இன்ஸ்பெக்டர் ,

தொழில்துறை கூட்டுறவு சங்கங்களின் உதவி மேற்பார்வையாளர் ,

வேலைவாய்ப்பு மற்றும் பயிற்சி (பயிற்சி பிரிவு) துறையில் கடை வைத்திருப்பவர் ,

கைத்தொழில் மற்றும் வணிகத் துறையில் ஸ்டோர்-கீப்பர், கிரேடு -2

குரூப் – 4 சேவைகள்
(Group-IV)
ஜூனியர் உதவியாளர் (பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு அல்லாத)
பில் கலெக்டர்
தட்டச்சு செய்பவர்
ஸ்டெனோ-டைப்பிஸ்ட், கிரேடு -3 கள ஆய்வாளர் 6. வரைவாளர்

குரூப் – 5A சேவைகள் (Group-V A)

செயலகத்தில் உதவியாளர் (இடமாற்றம் மூலம் ஆட்சேர்ப்பு) (சட்டம் மற்றும் நிதித் துறை தவிர)

குரூப் – 6 சேவைகள் (Group-VI)

வன பயிற்சியாளர்

குரூப் – 7A சேவைகள் (Group-VII A)
நிர்வாக அதிகாரி,
தரம் -1

குரூப் – 7B சேவைகள் (Group-VII B)
நிர்வாக அதிகாரி,
தரம் – 3

குரூப் – 8 சேவைகள் (Group-VIII)
நிர்வாக அதிகாரி,
தரம் – 4

3

Leave A Reply

Your email address will not be published.