திருச்சி அருகே சிறுமியை கடத்திய 5 பேர் கைது:

0
1

திருச்சி அருகே சிறுமியை கடத்திய 5 பேர் கைது:

துறையூர் அருகே பள்ளிக்கு சென்ற 16 வயது சிறுமியை காணவில்லை என பெற்றோர் போலீசில் புகார் அளித்திருந்தனர்.

இதுகுறித்து போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரணை மேற்கொண்ட போது,  வெங்கடாசலபுரத்தைச் சேர்ந்த ராஜேந்திரன் மகன் புகழேந்தி (21) என்பவர் நண்பர்களுடன் சேர்ந்து சிறுமியை கடத்தி சென்று திருமணம் செய்தது தெரியவந்ததது.

2

இதனையடுத்து சிறுமியை திருமணம் செய்த புகழேந்தி (21), மற்றும் அவருக்கு உடந்தையாக இருந்த விஷ்ணு (21), பாரத் (21), சுப்பிரமணி (43), விஜயகுமார் (37) உட்பட 5 பேரையும் போலீசார் கைது செய்து போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

மேலும் காவல்துறையினர் சிறுமியை மீட்டு திருச்சியில் உள்ள காப்பகத்திற்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

 

3

Leave A Reply

Your email address will not be published.