திருச்சியில் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 18 பவுன் நகை கொள்ளை: மர்ம நபர்களுக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு:

0
1

திருச்சியில் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து 18 பவுன் நகை கொள்ளை: மர்ம நபர்களுக்கு போலீஸ் வலைவீச்சு:

திருச்சி கருமண்டபம் பகுதியை சேர்ந்தவர் யோகேஸ்வரன் (27). இவர் மருத்துவராக பணிபுரிந்து வருகிறார். இந்நிலையில் இவர் கடந்த 7ஆம் தேதி தனது நண்பரின் திருமணத்திற்காக திருநெல்வேலி சென்றுள்ளார்.

வீட்டில் யாரும் இல்லாததை அறிந்த மர்ம நபர்கள் வீட்டின் பூட்டை உடைத்து பீரோவில் வைக்கப்பட்டிருந்த 18 பவுன் தங்க நகைகள் மற்றும் ரூபாய் 40 ஆயிரம் பணம், வெள்ளிப் பொருள்கள் அனைத்தையும் கொள்ளையடித்து சென்றனர்.

2

யோகேஸ்வரன் நேற்று (10/09/2021) காலை வீடு திரும்பிய போது வீட்டின் பூட்டு உடைக்கப்பட்டு இருப்பதை கண்டு அதிர்ச்சி அடைந்தார். மேலும் இது குறித்து யோகேஸ்வரன் அளித்த புகாரின் பேரில் நீதிமன்றம் போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்து கொள்ளையில் ஈடுபட்ட மர்ம நபர்களை தேடி வருகின்றனர்.

3

Leave A Reply

Your email address will not be published.