மத்திய மண்டல ஐஜி, திருச்சி சரக டிஐஜி பொறுப்பேற்பு !

0
1

திருச்சி மாவட்டத்திலிருந்து இயங்கும் மத்திய மண்டல காவல்துறை தலைவராக பாலகிருஷ்ணன் நேற்று பொறுப்பேற்றார். திருச்சி மாநகர காவல் ஆணையர் அருண் கூடுதல் பொறுப்பாக வகித்து வந்த நிலையில் பாலகிருஷ்ணன் புதிதாக பொறுப்பேற்றுள்ளார்.

2

பாலகிருஷ்ணன் ஏற்கனவே திருச்சியில் டிஐஜியாக பணியாற்றிய போது பல்வேறு அதிரடி நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு, பொதுமக்களுக்கும் காவல் துறைக்கும் நல்ல உறவை ஏற்படுத்த முயற்சித்தவர் என்பது குறிப்பிடதக்கது.

 

4


மற்றும் திருச்சி சரக டிஐஜி-யாக இருந்த ஆனி விஜயா சென்னை காவல் துறை நிர்வாக பிரிவிற்கு பணியிட மாற்றம் செய்யப்பட்டு உள்ளதால், அந்த பொறுப்பிற்கு ராதிகா அமர்த்தப்பட்டார். இந்நிலையில் நேற்று ராதிகா திருச்சி சரக காவல்துறை துணைத் தலைவராக பொறுப்பேற்றுக் கொண்டார்.

3

Leave A Reply

Your email address will not be published.

https://ntrichy.com/ எங்களது புதிய செய்திகளை உடனுக்குடன் அறிந்துக் கொள்ளவேண்டுமா ? இல்லை ஆம்