திருச்சியில் விடிய விடிய போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட அங்கன்வாடி ஊழியர்கள்  

0
1

திருச்சியில் விடிய விடிய போராட்டத்தில் ஈடுபட்ட அங்கன்வாடி ஊழியர்கள்  

திருச்சி கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு அங்கன்வாடி ஊழியர்கள் மற்றும் உதவியாளர்கள் நேற்று (22/02/2021)  விடிய விடிய காத்திருப்பு போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.

2
4

அங்கன்வாடி ஊழியர்கள் மற்றும் உதவியாளர்களை அரசு ஊழியராக வேண்டும், ஊதிய உயர்வு வழங்க வேண்டும், ஓய்வு பெறும் போது பணி கொடையாக தலா ரூபாய் 10 லட்சம் மற்றும் 5 லட்சம் வழங்க வேண்டும் என பல்வேறு கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி தமிழ்நாடு அங்கன்வாடி ஊழியர் மற்றும் உதவியாளர் சங்கம் சார்பில் திருச்சி பழைய கலெக்டர் அலுவலகம் சாலையில் நேற்று (22.02.2021) காத்திருப்பு போராட்டம் நடத்தப்பட்டது.

இதில் சுமார் 600க்கும் மேற்பட்ட அங்கன்வாடி ஊழியர்கள் மற்றும் உதவியாளர்கள் பங்கேற்றனர். கோரிக்கைகளுக்கு தீர்வு காணாவிட்டால் போராட்டம் தொடரும் என்றும் அறிவித்தனர். இப்போராட்டத்தில் தமிழ்நாடு அங்கன்வாடி ஊழியர்கள் மற்றும் உதவியாளர்கள் சங்கத்தின் தலைவர் தமிழ்செல்வி தலைமை வகித்தார்.

3

Leave A Reply

Your email address will not be published.