திருச்சியில் கொரோனாவிற்கு பின் இயல்புக்கு திரும்பிய பல்நோக்கு சிகிச்சை மையம்

0
1 full

திருச்சியில் கொரோனாவிற்கு பின் இயல்புக்கு திரும்பிய பல்நோக்கு சிகிச்சை மையம்

திருச்சி மகாத்மா காந்தி அரசு மருத்துவமனையில் 6 மாடிகளை கொண்ட பல்நோக்கு மருத்துவமனை வளாகத்தில், விபத்து, அவசர சிகிச்சைப்பிரிவு, இருதயவியல், குழந்தை மருத்துவம், குழந்தை அறுவை சிகிச்சை, உளவியல், கதிரியக்கவியல், புற்றுநோய் சிகிச்சை என பல்வேறு துறைகள் செயல்பட்டு வந்தது.

இந்நிலையில், கடந்த மார்ச் மாதம் ஏற்பட்ட கரோனா தொற்றின் காரணமாக, பல்நோக்கு மருத்துவமனை வளாகம், முற்றிலுமாக கரோனா சிறப்பு வார்டாக மாற்றப்பட்டது. இவ்வளாகத்தில், கொரோனா தொற்றாளர்களுக்கு மட்டுமே சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது.

2 full

தற்போது, கரோனா தொற்றின் தாக்கம் வெகுவாக குறைந்துள்ளதால், 10 மாதங்களுக்கு பின் நேற்று (27/01/2020)  பல்நோக்கு மருத்துவமனை வளாகம் தூய்மைப்படுத்தப்பட்டு, கிருமிநாசினி தெளிக்கப்பட்டு, வழக்கம் போல் சிகிச்சைக்காக நோயாளிகள், பார்வையாளர்கள் அனுமதிக்கப்பட்டனர்.

3 half

Leave A Reply

Your email address will not be published.