திருச்சியில் கால்நடைகளை பராமரிக்க கடனுதவி:

0
Full Page

திருச்சியில் கால்நடைகளை பராமரிக்க கடனுதவி:

திருச்சி மாவட்டம், திருவளா்ச்சோலை தொடக்க வேளாண் கூட்டுறவுக் கடன் சங்கத்தில் வெள்ளாடு மற்றும் கறவை மாடு வளா்ப்புக்கான கடனுதவிகள் வழங்கும் நிகழ்ச்சி நடைபெற்றது.

நிகழ்ச்சியில், தமிழக பிற்படுத்தப்பட்டோா் மற்றும் சிறுபான்மையினா் நலத் துறை அமைச்சா் எஸ். வளா்மதி பேசியது:

Half page

பொதுமுடக்கத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள பல்வேறு தரப்பினரின் வாழ்வாதாரத்தை மீட்டெடுக்கும் வகையில் சிறப்புக் கடனுதவித் திட்டங்களை தமிழக முதல்வா் அறிவித்துள்ளாா். அதன்படி, திருச்சி, கரூா், பெரம்பலூா், அரியலூா் மாவட்ட மக்களுக்காக திருச்சி மாவட்ட மத்தியக் கூட்டுறவு வங்கி மூலம் பல்வேறு திட்டங்கள் செயல்படுத்தப்படுகின்றன.

திருச்சியில் 39 கூட்டுறவு வங்கிகள், 147 தொடக்க வேளாண் கூட்டுறவுக் கடன் சங்கங்கள் உள்ளன. கரூா் மாவட்டத்தில் 15 வங்கிகள், 84 சங்கங்கள், பெரம்பலூரில் 10 வங்கிகள், 53 சங்கங்கள், அரியலூரில் 9 வங்கிகள், 64 சங்கங்கள் மூலம் கடன்கள் வழங்கப்படுகின்றன. மகளிா் குழுக்கள், விவசாயிகள், சாலையோர வியாபாரிகள், சிறு வணிகா்கள் என அனைவரும் இந்தக் கடனுதவிகளைப் பெற்று பயன் பெற வேண்டும் என்றாா் அமைச்சா்.

இதன் தொடா்ச்சியாக, வெள்ளாடு மற்றும் கறவை மாடு வளா்க்க மொத்தம் 14 பயனாளிகளுக்கு ரூ. 6.60 லட்சம் மதிப்பிலான கடனுதவிகள் வழங்கப்பட்டன.

நிகழ்ச்சியில், திருச்சி மண்டல கூட்டுறவுச் சங்கங்களின் இணைப்பதிவாளா் க.பா. அருளரசு, திருச்சி மாவட்ட மத்திய கூட்டுறவு வங்கி முதன்மை வருவாய் அலுவலா் முத்தமிழ்ச்செல்வி, கள அலுவலா் விமலா, கூட்டுறவு ஒன்றிய மேலாண்மை இயக்குநா் ஹபிபுல்லா, திருவளா்ச்சோலை கூட்டுறவு கடன் சங்கத் தலைவா் கா்ணன் மற்றும் நிா்வாகக் குழு உறுப்பினா்கள், கூட்டுறவுப் பணியாளா்கள் கலந்து கொண்டனா்.

 

Quarter page

Leave A Reply

Your email address will not be published.