திருச்சி அருகே பைக் மீது லாரி மோதியதில் 2 பேர் பலி:

0
Business trichy

திருச்சி அருகே பைக் மீது லாரி மோதியதில் 2 பேர் பலி:.

Rashinee album

ஓசரப்பள்ளி கிராமத்தைச் சோ்ந்தவா் கந்தசாமி மகன் தினேஷ் (22), பேக்கரி தொழிலாளி. சங்கம்பட்டியில் உள்ள சகோதரியை பாா்க்க வியாழக்கிழமை பைக்கில் சென்ற இவா், தனது சகோதரி மகனான சாய் சரணையும் (3) அழைத்துக் கொண்டு ஊா் திரும்பிக் கொண்டிருந்தாா்.

ஒ. கிருஷ்ணாபுரம் அருகே சென்று கொண்டிருந்த போது எதிரே வந்த லாரி இவர்கள் வந்த பைக் மீது மோதியது. இதில்  குழந்தை சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தது. பலத்த காயமடைந்த தினேஷ் துறையூா் அரசு மருத்துவமனையில் சோ்க்கப்பட்டு, சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தாா். புகாரின் பேரில் உப்பிலியபுரம் போலீஸாா் வழக்குப் பதிந்து லாரி ஓட்டுநரான வைரிசெட்டிப்பாளையம் வீ. பாலசுப்பிரமணியனை (22) கைது செய்து விசாரிக்கின்றனா்.

Ukr

Leave A Reply

Your email address will not be published.