விதிமீறல் ரூ.1 லட்சம் அபராதம்: வனத்துறை அதிரடி

0
Full Page

திருச்சி வனச்சரகத்திற்கு உள்பட்ட ஒமாந்தூா்-புலிவலம் காப்புக்காட்டில் அத்துமீறி நுழைந்து மனித கழிவுகளை கொட்டுவதாக வனத்துறையினருக்கு வந்த தகவல்கள் அடிப்படையில் வனத்துறையினர் தீவிர கண்காணிப்பில் ஈடுபட்டிருந்தனர். நேற்று திருச்சி, சுப்புரமணியபுரம் பகுதியைச் சோ்ந்த , ரமேஷ் என்பவரின் டேங்கா் வாகனம் வனப்பகுதியில் கழிவுகளைக் கொட்டிக் கொண்டிருந்த போது, அந்த வாகனத்தை வனத்துறையினா் பறிமுதல் செய்ததுடன், மாவட்ட வன அலுவலா் சுஜாதா உத்தரவின் பேரில் ரூ. 25,000 அபராதமாக வசூலிக்கப்பட்டு, அதன் பின்னா் வாகனம் விடுவிக்கப்பட்டது.

Half page

அரியலூா் மாவட்டம், செந்துறையைச் சோ்ந்த அருள் (48) என்பவருக்குச் சொந்தமான லாரியில் கட்டைகள் ஏற்றிச்செல்வதையும் கண்ணுற்ற வன அலுவலர் அதற்கு ரூ. 75,000 அபராதம் விதித்தார். அபராதம் செலுத்தியபின் வாகனம் விடுவிக்கப்பட்டது.

 

Quarter page

Leave A Reply

Your email address will not be published.