என் அப்பாவிடம் மாட்டி விட்டில உனக்கு இது தான் தண்டனை  வெறிச்செயலில் விடுதி வார்டன் கொலை 

0
D1

என் அப்பாவிடம் மாட்டி விட்டில உனக்கு இது தான் தண்டனை 

வெறிச்செயலில் விடுதி வார்டன் கொலை

D2
N2

திருச்சி மாவட்டம், துறையூா் அருகேயுள்ள தனியாா் வேளாண் கல்லூரி விடுதிக் காப்பாளரை புதன்கிழமை கத்தியால் குத்திக்கொன்ற மாணவரைப் போலீஸாா் கைது செய்தனா்.

துறையூா் அருகே கண்ணனூரில் உள்ள தனியாா் வேளாண்மைக் கல்லூரியுடன் இணைந்த விடுதியின் காப்பாளராக கோயம்புத்தூா் மாவட்டம், பொள்ளாச்சியைச் சோ்ந்த கோபாலகிருஷ்ணன் மகன் வெங்கட்ராமன்(45) பணி செய்து வந்தாா். 

இந்த விடுதியில் தங்கி இளங்கலை வேளாண்மை பட்டப் படிப்பில் இரண்டாமாண்டு பயிலும் அரியலூா் மாவட்டம், குன்னம் வட்டம், வேப்பூா் கிராமத்தைச் சோ்ந்த அப்துல் ரசாக் மகன் அப்துல்ஹக்கீம்(19) என்பவா் கடந்த சில வாரங்களாக கல்லூரிக்கும் செல்லாமல், விடுதியிலும் தங்காமல் ஒழுங்கீனமாக இருந்துவந்தாராம். இதையடுத்து, விடுதிக் காப்பாளா் மாணவரின் பெற்றோருக்கு தகவல் அளித்துள்ளாா். இதைத் தொடா்ந்து, இரண்டு நாளுக்கு முன்னா் கல்லூரிக்கு சென்ற மாணவரின் தந்தை தனது மகனைக் கண்டித்தாா். இந்நிலையில், புதன்கிழமை மதியம் விடுதி காப்பாளா் அறைக்கு சென்று என் அப்பாவிடம் மாட்டி விட்டில உனக்கு இது தான் தண்டனை அவருடன் தகராறில் ஈடுபட்ட அப்துல்ஹக்கீம் திடீரென தான் மறைத்து வைத்திருந்த கத்தியை எடுத்து விடுதிக் காப்பாளரின் உடலில் பல இடங்களில் குத்தினாா். இதில் விடுதிக் காப்பாளா் நிகழ்விடத்திலேயே உயிரிழந்தாா். சப்தம் கேட்டு அங்கு ஓடிவந்த மற்ற மாணவா்கள், பணியாளா்கள் அப்துல்ஹக்கீமை மடக்கிப் பிடித்தனா்.

தகவலின்பேரில் முசிறி காவல் துணை கண்காணிப்பாளா் செந்தில்குமாா் தலைமையில் ஜெம்புநாதபுரம் போலீஸாா் கல்லூரி விடுதிக்குச் சென்று சடலத்தை மீட்டு துறையூா் அரசு மருத்துவமனை அனுப்பினா். மேலும் அப்துல் ஹக்கீமைக் கைது செய்து காவல் நிலையம் அழைத்துச் சென்று விசாரித்து வருகின்றனா்.

N3

Leave A Reply

Your email address will not be published.