திருச்சி ஸ்ரீரங்கம் கோயில்களில் நவராத்திரி உற்ஸவம் செப்.29-இல் தொடக்கம்.

0
Full Page

ஸ்ரீரங்கம் அருள்மிகு அரங்கநாத சுவாமி திருக்கோயில், திருவானைக்கா சம்புகேசுவரர் உடனுறை அகிலாண்டேசுவரி அம்மன் திருக்கோயிலில் செப்.29 -ஆம் தேதி நவராத்திரி உற்ஸவம் தொடங்குகிறது.
ஸ்ரீரங்கம் கோயிலில் நடைபெறும் நவராத்திரி உற்ஸவத்தின் முதல் நாளான செப். 29 -ஆம் தேதி பிற்பகல் 1.30 மணி முதல் 3.30 மணி வரை திருமஞ்சனம் கண்டருளிய பின்னர், கருவறையிலிருந்து மாலை 6.30 மணிக்குப் புறப்படும் ஸ்ரீரங்க நாச்சியார் இரவு 7 மணிக்கு கொலு மண்டபத்தை சென்றடைகிறார்.
இரவு 7.45 மணி முதல் 8.45 மணி வரை பக்தர்களுக்கு சேவை சாதிக்கும் ஸ்ரீரங்க நாச்சியார், இரவு 9.45 மணிக்குப் புறப்பட்டு 10 மணிக்கு கருவறை சென்றடைகிறார். இதுபோல ஒவ்வொரு நாளும் புறப்பாடு நடைபெறும்.

Half page

உற்ஸவத்தின் 7 -ஆம் நாளான அக்டோபர் 5 -ஆம் தேதி ஸ்ரீரங்கநாச்சியார் திருவடிசேவையும், 9- ஆம் திருநாளான அக்டோபர் 7- ஆம் தேதி (சரசுவதி பூஜையன்று) படிப்பு கண்டருளுதலும் நடைபெறஉள்ளது. விழா ஏற்பாடுகளை கோயில் இணை ஆணையர் பொன்.ஜெயராமன் மற்றும் அறங்காவலர் குழுவினர் செய்து வருகின்றனர்.

திருவானைக்கா கோயிலில் செப்டம்பர் 29-ஆம் தேதி தொடங்கும் நவராத்திரி கொலு உற்ஸவம் அக்டோபர் 8-ஆம் தேதி நடைபெறும். நவராத்திரி மண்டபத்தில் ஒவ்வொரு நாளும் ஒவ்வொரு அலங்கராத்தில் அகிலாண்டேசுவரி அம்மன் எழுந்தருளி பக்தர்களுக்கு காட்சியளிப்பார். பல்வேறு கலை நிகழ்ச்சிகள் நவராத்திரி கொலுமண்டபத்தில் நாள்தோறும் நடைபெறும்.

Quarter page

Leave A Reply

Your email address will not be published.