மண்ணச்சநல்லூரில் விபத்தில் பள்ளி மாணவர் பரிதாப சாவு

0
Business trichy

மண்ணச்சநல்லூரில் விபத்தில் பள்ளி மாணவர் பரிதாப சாவு

மண்ணச்சநல்லூரில் விபத்தில் சிக்கிய மாணவர் பரிதாபமாக இறந்தார். மற்றொருவர் படுகாயம் அடைந்தார்.

Rashinee album

Image

மண்ணச்சநல்லூர் கீழ காவல்காரத்தெருவை சேர்ந்தவர் தங்கவேல். இவருடைய மகன் சக்திவேல்(வயது 16). இவர் அங்குள்ள அரசு மேல்நிலைப்பள்ளியில் பத்தாம் வகுப்பு படித்து வந்தார். இவரும், அதே பகுதியை சேர்ந்த கதிரவன் மகன் பிரகாசும்(17) நண்பர்கள். பிரகாஷ் அதே பள்ளியில் பிளஸ்-2 படித்து வருகிறார். உறவினர்களுக்கு கோவில் பிரசாதம் வழங்கு வதற்காக நேற்று காலை சக்திவேலும், பிரகாசும் மண்ணச்சநல்லூரில் இருந்து நொச்சியத்திற்கு ஒரு மொபட்டில் சென்றனர். மொபட்டை சக்திவேல் ஓட்ட, பிரகாஷ் பின்னால் அமர்ந்திருந்தார். மண்ணச்சநல்லூரில் உள்ள ஒரு திருமணம் மண்டபம் அருகே சென்றபோது, அந்த வழியாக வந்த ஒரு வாகனம் மொபட் மீது மோதியது. இதில் தூக்கி வீசப்பட்ட 2 பேரும் படுகாயமடைந்தனர்.

Ukr

Leave A Reply

Your email address will not be published.